
KIAMBATISHO A 

Jedwali Na 1: Mtiririko wa shughuli za utekelezaji wa mafunzo 

Na Shughuli Kituo Tarehe Idadi ya 
washiriki 

2 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
Kaskazini 
mashariki na 
kaskazini 
magharibi 
(mikoa ya 
Tanga, 
Kilimanjaro, 
Arusha na 
Manyara) 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 
husika 

5-
6/2/2024 

English 
3666 
 
 
Sayansi 
3666 
 
Jumla 
7332 

3 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
Kati 

 
TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 
husika 

8-
9/2/2023 

English 
1522 
 
Sayansi 
1522 
 
Jumla 



Na Shughuli Kituo Tarehe Idadi ya 
washiriki 

(Dodoma na 
Singida) 

3044 

4 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
Magharibi 
(Tabora, 
Shinyanga 
na Simiyu) 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

11-
12/2/2024 

English 
2082 
 
Sayansi 
2082 
 
Jumla 
4164 

4 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
Ziwa 
(Mwanza, 
Mara Geita) 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

14-
15/2/2024 

English 
2410 
 
Sayansi 
2410 
 
Jumla 
4820 

5 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 

 
17-
18/2/2024 

English 
1617 
 



Na Shughuli Kituo Tarehe Idadi ya 
washiriki 

English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
Ziwa 
magharibi 
(Kagera na 
Kigoma 

Halmashauri Sayansi  
1617 
 
Jumla 
3234 

6 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 
nyanda za 
juu (Katavi, 
Rukwa, 
Songwe na 
Mbeya) 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

20-
21/2/2024 

English 
1874 
 
 
Sayansi 
1874 
 
Jumla 
3748 

7 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi kwa 
kanda ya 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

23-
24/2/2024 

English 
1823 
 
Sayansi 
1823 
 



Na Shughuli Kituo Tarehe Idadi ya 
washiriki 

nyanda za 
juu kusini 
(Mikoa ya 
Iringa, 
Njombe na 
Ruvuma) 

 
Jumla 
3646 

8 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi 
kanda ya 
Kusini (Lindi 
na Mtwara) 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

26-
27/2/2024 

English 
1225 
 
Sayansi 
1225 
Jumla 
2450 

9 Mafunzo ya 
Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi 
kanda ya 
Mashariki 
(Morogoro 
na Pwani 

TRCs/Shule 
Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

29-/2 hadi 
1/3/2024 

English 
1522 
 
Sayansi 
1522 
 
Jumla 
3044 

10 Mafunzo ya TRCs/Shule 3- English 



Na Shughuli Kituo Tarehe Idadi ya 
washiriki 

Walimu wa 
Masomo ya 
English na 
Sayansi 
kanda ya 
Dar es 
Salaam 

Teule ngazi 
ya 
Halmashauri 

4/3/2024 485 
 
Sayansi 
485 
 
Jumla 
970 

Jumla 36, 452 
 

 

 


